Latest News

โปรแกรมถ่ายทอดสดกีฬา วันที่ 10 กันยายน 2559

โปรแกรมถ่ายทอดสดกีฬา SBOBET ประจำวันที่ 10 กันยายน 2559 สามารถติดตามรับชมรายระเอียดได้ที่ช่องทางด้านล่างนี้ 

ตารางถ่ายทอดสดกีฬา
กีฬา เวลา รายการ ช่องถ่ายทอดสด
 แบดมินตัน 12.00  อินโนีเซีย มาสเตอร์ส 2016 รอบรองชนะเลิศ  true sport HD 3 (668)
 มวยไทย 12.15  ศึกจ้าวมวยไทย  ช่อง 3
 กอล์ฟ  13.00  ทัวร์ สิงห์ พานาโซนิค ออล ไทยแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ วันที่ 3  true sport 5 (684)
 สนุกเกอร์ 13.30  แสงโสม 6 แดงชิงแชมป์โลก 2016 รอบชิงชนะเลิศ  true sport 7 (686), true sport HD (666)
 รักบี้ 14.30  เดอะ รักบี้ แชมเปี้ยนชิพ 2016 นิวซีแลนด์ vs อาร์เจนติน่า  true sport HD 4 (669)
 วอลเลย์บอล 15.00  SMM วอลเลย์บอลสโมสรหญิงชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย ปี 2016 รอบรองชนะเลิศ  SMMTV
 รักบี้  17.00  เดอะ รักบี้ แชมเปี้ยนชิพ 2016 ออสเตรีย vs แอฟริกาใต้  true sport HD 4 (669)
 วอลเลย์บอล  17.30  SMM วอลเลย์บอลสโมสรหญิงชิงชนะเลิศแห่งเอเชีย ปี 2016 รอบรองชนะเลิศ  SMMTV
 ฟุตบอล 18.00  ลาลีกา สเปน เซลต้า บีโก้ vs แอต.มาดริด  PPTV HD (35), beIN Sports 2 (677)
 ฟุตบอล 18.00  โตโยต้า ไทยลีก สุพรรณบุรี เอฟซี vs นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี  true sport 2 (682), true sport HD 3 (668)
 ฟุตบอล  18.00  โตโยต้า ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด vs บีอีซี เทโรศาสน  true sport 6 (685)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 2016 ปตท.ระยอง vs ไทย ฮอนด้า ลาดกระบัง  true sport 1 (681)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 2016 สงขลา ยูไนเต็ด vs อุบล ยูเอ็มที  true sport 5 (684)
 ฟุตบอล  18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 2016 บางกอก เอฟซี vs กระบี่ เอฟซี  TNN 2 (784)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 2016 ประจวบ เอฟซี vs ขอนแก่น ยูไนเต็ด  true sport 3 (683)
 กอล์ฟ 18.00  ยูโรเปี้ยน ทัวร์ เคแอลเอ็ม โอเพ่น วันที่ 3  golf channel HD (675)
 ฟุตบอล 18.30  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ แมนฯ ยูไนเต็ด vs แมนฯ ซิตี้  beIN Sports 1 (676), astro supersport 3, skynet sport 6, skynet sport HD
 ฟุตบอล  19.00  โตโยต้า ไทยลีก พัทยา ยูไนเต็ด vs ราชบุรี มิตรผล เอฟซี  true sport 7 (686)
 ฟุตบอล  19.00  โตโยต้า ไทยลีก บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs บางกอกกล๊าส เอฟซี  true 4 u (4) ,true sport HD 2 (667)
 ฟุตบอล 20.00  โตโยต้า ไทยลีก ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ Vs ชัยนาท ฮอร์นบิล  true sport 2 (682)
 ฟุตบอล 20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน เลเวอร์คูเซ่น vs ฮัมบูร์ก  PPTV HD (35), fox sport plus (680)
 ฟุตบอล 20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน ไฟร์บวร์ก vs มึนเช่นกลัดบัค  fox sport 2 (689)
 ฟุตบอล  20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน โวล์ฟสบวร์ก vs โคโลญจน์  fox sport 3 (690), PPTV HD (online)
 ฟุตบอล 21.00  ลาลีกา สเปน เซลต้า บีโก้ vs แอต.มาดริด  bein sports 2 (677)
 ฟุตบอล 21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ อาร์เซน่อล vs เซาธ์แฮมป์ตัน  bein sports 1 (676), astro supersport 3, skynet sport 6, skynet sport HD
 ฟุตบอล 21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เบิร์นลี่ย์ vs ฮัลล์ ซิตี้  bein sport 6 (679), skysport 4
 ฟุตบอล 21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ มิดเดิ้ลสโบรช์ vs คริสตัล พาเลซ  bein sport 5 (696), skysport 3
 ฟุตบอล 21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ สโต๊ค ซิตี้ vs สเปอร์ส  bein sports 3 (678), skysport 5
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เวสต์แฮม vs วัตฟอร์ด  bein sports 4 (679), astro supersport 2, skynet sport 1
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ บอร์นมัธ vs เวสต์บรอมวิช  ASN
 ฟุตบอล  21.00  แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟูแล่ม vs เบอร์มิงแฮม  MCOT Family (14)
 ฟุตบอล  23.00  กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส vs ซาสซูโอโล่  PPTV HD (35), bein sports 4 (679)
 ฟุตบอล 23.15  ลาลีกา สเปน มาลาก้า vs บียาร์เรอัล  bein sports 2 (677)
 ฟุตบอล 23.15  ลาลีกา สเปน เซบีย่า Vs ลาส ปัลมาส  bein sports 3 (678)
 มวยไทย 23.25  ศึกลุมพินีเกริกไกร  ช่อง 5
 ฟุตบอล 23.30  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ลิเวอร์พูล vs เลสเตอร์  bein sports 1 (676), astro supersport 3, skynet sport 6, skynet sport HD
 ฟุตบอล 23.30  แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ดาร์บี้ เคาน์ตี้ vs นิวคาสเซิ่ล   MCOT HD (ช่อง 9)
 ฟุตบอล 23.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน แอร์เบ ไลป์ซิก vs ดอร์ทมุนด์  fox sport HD (680)
 ฟุตบอล 00.45  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ไนจ์เมเก้น vs พีเอสวี  fox sport 3 (690), MCOT family
 ฟุตบอล 01.00  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลีลล์ vs โมนาโก  bein sports 4 (679)
 ฟุตบอล 01.30  ลาลีกา สเปน บาร์เซโลน่า vs เดปอร์ติโบ อลาเบส  bein sports 2 (677)
 กอล์ฟ 01.30  พี่จีเอ ทัวร์ บีเอ็มดับเบิ้ลยู แชมเปี้ยนชิพ 2016 วันที่ 3  true sport HD (666), true sport 5 (684)
 ฟุตบอล 01.45   กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ปาแลร์โม่ vs นาโปลี  bein sports 3 (678)
 ฟุตบอล 01.45  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแจ็กซ์ vs วิเทสส์  MCOT HD (ช่อง 9)
 ฟุตบอล 06.00  เมเจอร์ลีก ซ็อคเกอร์ 2016 นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่นส์ vs นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี  bein sports 2 (677)
 ฟุตซอล 06.00  ฟุตซอลชิงแชมป์โลก ไทย vs รัสเซีย  ช่อง 7
 ฟุตบอล 08.00  ฟุตซอลชิงแชมป์โลก โคลอมเบีย vs โปรตุเกส  ช่อง 7

หมายเหตุ : เวลาและช่องถ่ายทอดสดอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงด้วยเหตุสุดวิสัยทางเราจึงขอ อภัยมา ณ ทีนี้ และจะพยามเร่งแก้ปัญหาให้เร่งด่วนที่สุดขอบคุณที่ติดตามพวกเราครับ

Scroll to top