Latest News

โปรแกรมถ่ายทอดสดกีฬา วันที่ 24 กันยายน 2559

sbobet-li-24-09-59

โปรแกรมถ่ายทอดสดกีฬา ประจำวันที่ 24 กันยายน 2559 สามารถติดตามรับชมรายระเอียดได้ที่ช่องทางด้านล่างนี้ 

กีฬา SBOBET วันนี้ก็มีหลายอย่าง นับว่าผู้ชมจะได้ครบรสกันแน่นอนเลยทีเดียว ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล มวย วอลเลย์บอล ฯลฯ 1 ในนั้นก็จะพบกับฟุตบอล ลอนดอนดาร์บี้แมตซ์ ช่วงเวลา 5 ทุ่มครึ่ง ระหว่าง สโมสรปืนใหญ่อาร์เซน่อล จะปิดประตูบ้านถล่มยิง ทัพสิงห์บลูสโมสรเชลซีได้หรือไม่ อย่าลืมติดตามรับชมกันนะครับ

ตารางถ่ายทอดสดกีฬา
กีฬา เวลา รายการ ช่องถ่ายทอดสด
 วอลเลย์บอล 12.00  ยูโร่เค้ก ไทยแลนด์ บีช วอลเลย์บอล 2016 รอบคัดเลือกภาคตะวันออกเฉียงเหนือ คู่ชิงชนะเลิศ ทีมชาย  SMMTV
 มวยไทย 12.15  ศึกจ้าวมวยไทย  ช่อง 3
 สนุกเกอร์  13.00  เซี่ยงไฮ้ มาสเตอร์ส 2016 รอบรองชนะเลิศ  true sport 7 (686), true sport HD (666)
 วอลเลย์บอล  13.00  ยูโร่เค้ก ไทยแลนด์ บีช วอลเลย์บอล 2016 รอบคัดเลือกภาคตะวันออกเฉียงเหนือ คู่ชิงชนะเลิศ ทีมหญิง  SMMTV
 วอลเลย์บอล 14.00  SMM วอลเลย์บอลชายเอวีซี คัพ 2016 ญี่ปุ่น vs ออสเตรเลีย  SMMTV
 เทนนิส 15.00  WTA กวางโจว อินเตอร์เนชั่นแนล วีเมน โอเพ่น รอบรองชนะเลิศ  true tennis HD (670)
 ฟุตบอล 16.00  ยู 19 ชิงแชมป์อาเซียน ติมอร์เลสเต vs เวียดนาม  bugaboo TV
 วอลเลย์บอล 16.30  SMM วอลเลย์บอลชายเอวีซี คัพ 2016 ไทย vs กาตาร์  SMMTV
 รถจักรยายนต์ 17.30  รถจักรยายนต์ทางเรียบชิงแชมป์โลก โมโต จีพี อารากอน กรังด์ ปรีซ์ รอบคัดเลือก  fox sport HD (680)
 ฟุตบอล  18.00  ลาลีกา สเปน เออิบาร์ vs เรอัล โซเซียดาด  bein sports 2 (677)
 ฟุตบอล 18.00  โตโยต้า ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด vs แบงค็อก ยูไนเต็ด  true sport 2 (682), true sport HD 3 (668)
 ฟุตบอล 18.00  โตโยต้า ไทยลีก สุโขทัย เอฟซี vs บางกอกกล๊าส เอฟซี  true sport 6 (685)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล vs ลำปาง เอฟซี  TNN 2 (784)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 ไทยฮอนด้า vs นครปฐม ยูไนเต็ด  true sport 1 (681)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 กระบี่ เอฟซี vs ประจวบ เอฟซี  thai thai (358)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 การท่าเรือ เอฟซี vs อุบล ยูเอ็มที  true sport 5 (684)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 บางกอก เอฟซี vs พีทีที ระยอง  SSF (694)
 ฟุตบอล  18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 สมุทรสงคราม เอฟซี vs ระยอง เอฟซี  SSL (695)
 ฟุตบอล 18.00  ยามาฮ่า ดิวิชั่น 1 อ่างทอง เอฟซี vs สงขลา ยูไนเต็ด  true sport 3 (683)
 ฟุตบอล 18.00  เอไอเอส ดิวิชั่น 2 รอบแชมเปี้ยนส์ลีก อุดรธานี เอฟซี vs นรา ยูไนเต็ด  now 26
 กอล์ฟ  18.00  ยูโรเปี้ยน ทัวร์ พอร์ช ยูโรเปี้ยน โอเพ่น 2016 วันที่ 3  golf channel HD (675)
 ฟุตบอล 18.30  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ แมนฯ ยูไนเต็ด vs เลสเตอร์  PPTV HD (36), bein sports 1 (676), skynet sports 6, skynet sports HD, astro supersport 3
 สนุกเกอร์  18.30  เซี่ยงไฮ้ มาสเตอร์ส 2016 รอบรองชนะเลิศ  true sport HD (666), true sport 7 (686)
 ฟุตบอล 19.00  ยู 19 ชิงแชมป์อาเซียน ไทย vs ออสเตรเลีย  ช่อง 7
 ฟุตบอล 19.00  โตโยต้า ไทยลีก ราชบุรี เอฟซี vs บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  true sport 7 (686)
 ฟุตบอล 19.00  โตโยต้า ไทยลีก ชัยนาท ฮอร์นบิล vs เมืองทอง ยูไนเต็ด  true 4 u (34), true sport HD 2 (667)
 ฟุตบอล  19.00  โตโยต้า ไทยลีก ซุปเปอร์ พาวเวอร์ vs อาร์มี่ ยูไนเต็ด  true vision (445)
 ฟุตบอล  20.00  โตโยต้า ไทยลีก บีบีซียู เอฟซี vs บีอีซี เทโรศาสน  true sport 2 (682)
 ฟุตบอล  20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน ไมนซ์ vs เลเวอร์คูเซ่น  PPTV online, fox sport HD (680)
 ฟุตบอล 20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน มึนเช่นกลัดบัค vs อิงโกลสตัดท์  fox sports 2 (689)
 ฟุตบอล  20.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน ฮัมบูร์ก vs บาเยิร์น มิวนิค  PPTV HD (36), fox sports 3 (690)
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ลิเวอร์พูล vs ฮัลล์ ซิตี้  bein sports 1 (676), skynet sports 5, astro supersport 3
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ สวอนซี vs แมนซิตี้  bein sports 2 (677), skynet sports 6, skynet sports HD, astro supersport
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ บอร์นมัธ vs เอฟเวอร์ตัน  bein sports 3 (678), skynet sports 3
 ฟุตบอล 21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ มิดเดิ้ลสโบรช์ vs สเปอร์ส  bein sports 4 (679), skynet sports 1, astro supersports 2
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ สโต๊ค ซิตี้ vs เวสต์บรอมวิช  bein sports 5 (696), ASN
 ฟุตบอล  21.00  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ซันเดอร์แลนด์ vs คริสตัล พาเลซ  bein sports 6 (697) skynet sports 4
 ฟุตบอล  21.00  แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ เชฟฯ เว้นส์เดย์ vs ฟอเรสต์  mcot family (14)
 กอล์ฟ  21.00  พีจีเอ ทัวร์ เดอะ ทัวร์ แชมเปี้ยนชิพ วันที่ 3  true sport HD (666)
 ฟุตบอล 21.15  ลาลีกา สเปน สปอร์ติ้ง กิฆอน vs บาร์เซโลน่า  K+PM
 ฟุตบอล  23.00  กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ปาแลร์โม่ vs ยูเวนตุส  PPTV HD (36), bein sports 3 (678)
 ฟุตบอล  23.30  พรีเมียร์ลีก อังกฤษ อาร์เซน่อล vs เชลซี  bein sports 1 (676), skynet sports 6, skynet sports HD, astro supersport 3
 ฟุตบอล  23.30  ลาลีกา สเปน แอธ.บิลเบา vs เซบีย่า  bein sports 2 (677)
 ฟุตบอล  23.30  บุนเดสลีกา เยอรมัน เบรเมน vs โวล์ฟสบวร์ก  fox sports HD (680)
 ฟุตบอล  23.30  แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แอสตัน วิลล่า vs นิวคาสเซิ่ล  mcot HD (30)
 มวยไทย   23.30  ศึกลุมพินีเกริกไกร  ช่อง 5
 ฟุตบอล  00.45  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อารแจ๊กซ์ vs พีอีซี ชโวลล์  mcot family (14), fox sports 3 (690)
 ฟุตบอล  01.00  ลีกเอิง ฝรั่งเศส โมนาโก vs อองเช่ร์  bein sports 3 (678)
 ฟุตบอล  01.45  ลาลีกา สเปน ลาส ปัลมาส vs เรอัล มาดริด  bein sports 2 (677)
 ฟุตบอล  01.45  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็กเซลซิเออร์ vs พีเอสวี  fox sports HD (680)
 ฟุตบอล  01.45  กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี นาโปลี vs คิเอโว  bein sports 4 (679)
 กอล์ฟ  02.30  เว็บ ดอท คอม เนชั่นไวด์ ชิลเดรน ฮอสพิทัล แชมเปี้ยนชิพ วันที่ 3  true sport HD 3 (668)
 กอล์ฟ  05.00  PGA ทัวร์ แชมเปี้ยนส์ แอซิฟิก ลิงค์ส แบร์ เมาน์เท่น แชมเปี้ยนชิพ วันที่ 2  true sport HD 3 (668)
 เทนนิส  10.00  WTA โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น รอบชิงชนะเลิศ  true tennis HD (670)
 แบดมินตัน  10.00  WF เจแปน โอเพ่น 2016 รอบชิงชนะเลิศ  true sport HD 3 (668)

หมายเหตุ : เวลาและช่องถ่ายทอดสดอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงด้วยเหตุสุดวิสัยทางเราจึงขอ อภัยมา ณ ทีนี้ และจะพยามเร่งแก้ปัญหาให้เร่งด่วนที่สุดขอบคุณที่ติดตามพวกเราครับ

Scroll to top